SIT3809AI-C2-33EB-96.000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1473-SIT3809AI-C2-33EB-96.000000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIT3809AI-C2-33EB-96.000000
คำอธิบาย
MEMS OSC VCXO 96.0000MHZ LVCMOS
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
96 MHz VCXO LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 6-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±25ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
บรรจุภัณฑ์
แถบ
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
36mA
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
เบสเรโซแนนซ์
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-SMD (5x3.2)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.197" L x 0.126" W (5.00mm x 3.20mm)
ฟังก์ชั่น
เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)