SIT8008AI-71-33E-100.000000
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1473-SIT8008AI-71-33E-100.000000-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SIT8008AI-71-33E-100.000000
คำอธิบาย
MEMS OSC XO 100.0000MHZ H/LVCMOS
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
100 MHz XO (มาตรฐาน) HCMOS, LVCMOS ออสซิลเลเตอร์ 3.3V เปิดใช้งาน/ปิดใช้งาน 4-SMD, ไม่มีตัวนำ
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3.3V
Mfr
ความเสถียรของความถี่
±20ppm
ชุด
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
4.5mA
บรรจุภัณฑ์ / เคส
4-SMD, ไม่มีตัวนำ
ประเภท
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
4-PQFN (2x1.6)
ความถี่
ขนาด / มิติ
0.079" L x 0.063" W (2.00mm x 1.60mm)
ความสูง - ที่ติดตั้ง (สูงสุด)
0.031" (0.80mm)
เอาต์พุต
HCMOS, LVCMOS
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (ปิดการใช้งาน) (สูงสุด)
4mA