ALTAIR04-900TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10851-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10851-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10851-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALTAIR04-900TR
คำอธิบายโดยละเอียด
ตัวแปลง ออฟไลน์ ฟลายแบ็ค โทโพโลยี สูงสุด 166kHz 16-SO
โมเดล EDA/CAD
ALTAIR04-900TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
11.5V ~ 23V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
สูงสุด 166kHz
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า, ลัดวงจร
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย
900V
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
โทโพโลยี
ฟลายแบ็ค
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เริ่มต้น
13 V