ALTAIR05T-800TR | |
|---|---|
ผู้ผลิต | |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | ALTAIR05T-800TR รุ่น |
หมวดหมู่ | แรงดันไฟฟ้า - เริ่มต้น 13 V |
ผู้ผลิต STMicroelectronics | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 11.5V ~ 23V |
บรรจุภัณฑ์ เทปและม้วน (TR) เทปตัดขาย (CT) Digi-Reel® | อุณหภูมิในการทำงาน -25°C ~ 125°C (TJ) |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | บรรจุภัณฑ์ / เคส 16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm) |
สวิตช์ภายใน ใช่ | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย 800V | หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน |