ALTAIR05T-800TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-10809-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-10809-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-10809-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ALTAIR05T-800TR
โมเดล EDA/CAD
ALTAIR05T-800TR รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เริ่มต้น
13 V
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
11.5V ~ 23V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
อุณหภูมิในการทำงาน
-25°C ~ 125°C (TJ)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
16-SOIC (0.154", ความกว้าง 3.90mm)
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย
800V