ESDALC6V1-1U2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8752-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-8752-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-8752-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ESDALC6V1-1U2
คำอธิบาย
TVS DIODE 3VWM ST0201
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
แคลมป์ ipp tvs ไดโอด ติดบนพื้นผิว 201
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ESDALC6V1-1U2 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน - ยอดพัลส์
20W
Mfr
การป้องกันสายพาวเวอร์
ไม่
ชุด
แอพพลิเคชั่น
จุดประสงค์ทั่วไป
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ความจุไฟฟ้า @ ความถี่
12pF @ 1MHz
สถานะผลิตภัณฑ์
เลิกผลิต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
ประเภท
Zener
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แชนเนลทิศทางเดียว
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
0201 (0603 เมตริก)
แรงดันไฟฟ้า - ย้อนกลับสแตนด์ออฟ (Typ)
3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
แรงดันไฟฟ้า - พังทลาย (ต่ำสุด)
6.1V