EVL6562A-400W
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8249-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6562A-400W
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6562A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6562A การแก้ไขค่าตัวประกอบกำลังไฟฟ้า การจัดการพาวเวอร์ บอร์ดประเมินผล
หมวดหมู่
แบบฝัง
ไม่
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6562A
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
คุณสมบัติหลัก
400W, 400V เอาต์, 90 ~ 265VAC อิน