EVL6566A-75WES4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8834-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6566A-75WES4
คำอธิบาย
EVAL BOARD L6563 L6566A TSM1014
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6563, L6566A, TSM1014 - AC/DC, ด้านหลักและด้านรองมี PFC 1 เอาต์พุตแบบแยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
19V
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
กระแสไฟ - เอาต์พุต
4A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 264VAC
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
ฟลายแบ็ค
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลักและด้านรองมี PFC
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบแยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6563, L6566A, TSM1014
พลังงาน - เอาต์พุต
75W