EVL6591-90WADP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8335-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
EVL6591-90WADP
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6563 L6591
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6563, L6591 - AC/DC, ด้านหลักและ PFC 1 เอาต์พุตแบบแยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
7.5A
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
88 ~ 264VAC
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
ฮาฟบริดจ์อสมมาตร
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
100kHz
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลักและ PFC
เอาต์พุตและประเภท
1 เอาต์พุตแบบแยก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6563, L6591
พลังงาน - เอาต์พุต
90W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
12V