LDK320ADU33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17585-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-17585-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-17585-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK320ADU33R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT89
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-89
โมเดล EDA/CAD
LDK320ADU33R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
PSRR
88dB ~ 48dB (120Hz ~ 10kHz)
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-243AA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-89
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA