LDK320AM33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16702-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-16702-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-16702-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
LDK320AM33R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 200MA SOT23-5
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 200mA SOT-23-5
โมเดล EDA/CAD
LDK320AM33R รุ่น
PSRR
88dB ~ 48dB (120Hz ~ 10kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
18V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.35V @ 200mA