M48T35AV-10MH1F
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-4714-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-4714-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-4714-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M48T35AV-10MH1F
คำอธิบาย
IC RTC CLK/CALENDAR PAR 28SOH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
real time clock (rtc) ic นาฬิกา/ปฏิทิน ขนาน 28-SOP (0.350", ความกว้าง 8.89mm) ที่มีซ็อกเก็ต SNAPHAT
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
M48T35AV-10MH1F รุ่น
หมวดหมู่
รูปแบบวันที่
YY-MM-DD-dd
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
อินเตอร์เฟซ
ขนาน
ชุด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย
3V ~ 3.6V
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
กระแสไฟฟ้า - จับเวลา (สูงสุด)
2mA @ 3V ~ 3.6V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
ประเภท
นาฬิกา/ปฏิทิน
บรรจุภัณฑ์ / เคส
28-SOP (0.350", ความกว้าง 8.89mm) ที่มีซ็อกเก็ต SNAPHAT