M4T28-BR12SH1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-3686-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
M4T28-BR12SH1
คำอธิบาย
IC CLK BATT/XTAL 32.768KHZ 48MAH
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
Timekeeper®, Snaphat® ลิเธียม แบตเตอรี่นาฬิกา/IC คริสตัล 48mAh 2.8 V 32.768 kHz 12.5 pF
หมวดหมู่
ความจุ
48mAh
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
แรงดันไฟฟ้า - พิกัด
2.8 V
ชุด
ความถี่
32.768 kHz
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
ความจุไฟฟ้าของโหลด
12.5 pF
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 70°C (TA)