ST1L05APU33R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-8980-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-8980-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-8980-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
ST1L05APU33R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 3.3V 1.3A 6-DFN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 1.3A 6-DFN (3x3)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
ST1L05APU33R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
650 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
65dB (120Hz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
การตั้งค่าเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
0°C ~ 125°C
ประเภทเอาต์พุต
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
บรรจุภัณฑ์ / เคส
6-VDFN แผ่นสัมผัส
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
7V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
6-DFN (3x3)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
3.3V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.5V @ 1.3A