STEVAL-ISA142V1
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14887-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STEVAL-ISA142V1
คำอธิบาย
EVAL BOARD FOR L6564
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
99 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
L6564 - AC/DC, ด้านหลัก 1 เอาต์พุตแบบแยก บอร์ดทดสอบเอาท์พุต
หมวดหมู่
กระแสไฟ - เอาต์พุต
2.1A
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 265VAC
โทโพโลยีของเรกกูเลเตอร์
ฟลายแบ็ค
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ความถี่ - สวิตช์ชิ่ง
44kHz
วัตถุประสงค์หลัก
AC/DC, ด้านหลัก
IC / ชิ้นส่วนที่ใช้
L6564
พลังงาน - เอาต์พุต
50W
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต
24V