STPS20H100CFP
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-6745-5-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STPS20H100CFP
คำอธิบาย
DIODE ARR SCHOT 100V 10A TO220FP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอดอาร์เรย์ 1 คู่ แคโทดร่วม 100 V 10A ทรูโฮล TO-220-3 ชุดเต็ม
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STPS20H100CFP รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
770 mV @ 10 A
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)
บรรจุภัณฑ์
ท่อ
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
4.5 µA @ 100 V
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
175°C (สูงสุด)
การตั้งค่าไดโอด
1 คู่ แคโทดร่วม
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล
เทคโนโลยี
Schottky
บรรจุภัณฑ์ / เคส
TO-220-3 ชุดเต็ม
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
100 V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
TO-220FP
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io) (ต่อไดโอด)
10A