STL40DN3LLH5
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-11220-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-11220-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-11220-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STL40DN3LLH5
คำอธิบาย
MOSFET 2N-CH 30V 40A POWERFLAT
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
18 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
mosfet อาร์เรย์ 30V 40A 60W ติดบนพื้นผิว PowerFlat™ (5x6)
โมเดล EDA/CAD
STL40DN3LLH5 รุ่น
หมวดหมู่
Vgs (th) (สูงสุด) @ Id
1.5V @ 250µA
ผู้ผลิต
STMicroelectronics
เกทชาร์จ (Qg) (สูงสุด) @ Vgs
4.5nC @ 4.5V
ชุด
ความจุไฟฟ้าอินพุต (Ciss) (สูงสุด) @ Vds
475pF @ 25V
Digi-Reel®
พลังงาน - สูงสุด
60W
อุณหภูมิในการทำงาน
-55°C ~ 175°C (TJ)
เทคโนโลยี
MOSFET (ออกไซด์โลหะ)
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
การตั้งค่า
2 N-ช่องสัญญาณ (คู่)
บรรจุภัณฑ์ / เคส
8-PowerVDFN
เดรนสู่แหล่งจ่ายแรงดันไฟฟ้า (Vdss)
30V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
PowerFlat™ (5x6)
กระแสไฟฟ้า - เดรนอย่างต่อเนื่อง (Id) @ 25°C
40A
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
Rds เปิด (สูงสุด) @ Id, Vgs
18mOhm @ 5.5A, 10V