STLQ015M18R
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-15932-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-15932-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-15932-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STLQ015M18R
คำอธิบาย
IC REG LINEAR 1.8V 150MA SOT23-5
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ic รักษาระดับแรงดันเชิงเส้น บวก คงที่ 1 เอาต์พุต 150mA SOT-23-5
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STLQ015M18R รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - ควิเซนต์ (Iq)
1.7 µA
Mfr
กระแสไฟฟ้า - ที่จ่าย (สูงสุด)
2.4 µA
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
PSRR
40dB ~ 15dB (1kHz ~ 100kHz)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติการควบคุม
เปิดใช้งาน
การตั้งค่าเอาต์พุต
คุณสมบัติการป้องกัน
กระแสไฟฟ้าเกิน, อุณหภูมิสูงเกิน
ประเภทเอาต์พุต
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 125°C (TJ)
จำนวนของเรกกูเลเตอร์
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดบนพื้นผิว
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต (สูงสุด)
5.5V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
SC-74A, SOT-753
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต (ต่ำสุด/คงที่)
1.8V
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOT-23-5
แรงดันไฟฟ้าที่ต่างกัน (สูงสุด)
0.3V @ 150mA