STM32L011G4U6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18803-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18803-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18803-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L011G4U6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 16KB FLASH 28UFQFPN
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 16KB (16K x 8) แฟลช 28-UFQFPN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
STM32L011G4U6TR รุ่น
ขนาด EEPROM
512 x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
2K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz