STM32L031K6T6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18806-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18806-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18806-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L031K6T6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 32KB FLASH 32LQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 32KB (32K x 8) แฟลช 32-LQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
STM32L031K6T6TR รุ่น
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz