STM32L041G6U7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STM32L041G6U7-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L041G6U7
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 32KB FLASH 28UFQFPN
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 32KB (32K x 8) แฟลช 28-UFQFPN (4x4)
โมเดล EDA/CAD
STM32L041G6U7 รุ่น
ขนาด EEPROM
1K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ความเร็ว
32MHz