STM32L051K8U6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17490-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L051K8U6
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 32UFQFPN
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 32-UFQFPN (5x5)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STM32L051K8U6 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
8K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
ARM® Cortex®-M0+
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
32-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz