STM32L052K8U6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18814-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18814-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18814-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L052K8U6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 64KB FLASH 32UFQFPN
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 32-UFQFPN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
STM32L052K8U6TR รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x12b; D/A 1x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz