STM32L053C8T6 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 497-14906-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 48LQFP |
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต | 20 สัปดาห์ |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 48-LQFP (7x7) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STM32L053C8T6 รุ่น |
ชุด | ขนาด EEPROM 2K x 8 |
บรรจุภัณฑ์ ถาด | ขนาด RAM 8K x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ทำงาน | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 1.65V ~ 3.6V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 10x12b; D/A 1x12b |
โปรเซสเซอร์หลัก ARM® Cortex®-M0+ | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 32-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 32MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |