STM32L071CZT7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16820-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L071CZT7
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 192KB FLASH 48LQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 192KB (192K x 8) แฟลช 48-LQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
STM32L071CZT7 รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 13x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ความเร็ว
32MHz