STM32L072CBY6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
STM32L072CBY6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L072CBY6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 128KB FLASH 49WLCSP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 49-WLCSP (3.29x3.26)
โมเดล EDA/CAD
STM32L072CBY6TR รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz