STM32L072CZT6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STM32L072CZT6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STM32L072CZT6CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STM32L072CZT6DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L072CZT6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 192KB FLASH 48LQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 192KB (192K x 8) แฟลช 48-LQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
STM32L072CZT6TR รุ่น
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz