STM32L072KBU7
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-16825-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L072KBU7
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 128KB FLSH 32UFQFPN
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 32-UFQFPN (5x5)
โมเดล EDA/CAD
STM32L072KBU7 รุ่น
บรรจุภัณฑ์
ถาด
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 10x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 105°C (TA)
ความเร็ว
32MHz