STM32L072RBT6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17504-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L072RBT6
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 128KB FLASH 64LQFP
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 128KB (128K x 8) แฟลช 64-LQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
STM32L072RBT6 รุ่น
ขนาด EEPROM
6K x 8
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 16x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz