STM32L073RZT6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-STM32L073RZT6TR-ND - เทปและม้วน (TR)
497-STM32L073RZT6CT-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-STM32L073RZT6DKR-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L073RZT6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 192KB FLASH 64LQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M0+ STM32L0 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 192KB (192K x 8) แฟลช 64-LQFP (10x10)
โมเดล EDA/CAD
STM32L073RZT6TR รุ่น
ขนาด EEPROM
6K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
20K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.65V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 15x12b; D/A 2x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
ARM® Cortex®-M0+
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz