STM32L151CCT6TR
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-19371-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-19371-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-19371-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L151CCT6TR
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 256KB FLASH 48LQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M3 STM32L1 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 256KB (256K x 8) แฟลช 48-LQFP (7x7)
โมเดล EDA/CAD
STM32L151CCT6TR รุ่น
ขนาด EEPROM
8K x 8
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
ขนาด RAM
32K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 14x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz