STM32L151QEH6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-17520-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM32L151QEH6
คำอธิบาย
IC MCU 32BIT 512KB FLSH 132UFBGA
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
20 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ARM® Cortex®-M3 STM32L1 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 512KB (512K x 8) แฟลช 132-UFBGA (7x7)
โมเดล EDA/CAD
STM32L151QEH6 รุ่น
ขนาด EEPROM
16K x 8
ขนาด RAM
80K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 40x12b; D/A 2x12b
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
32MHz