STM32L151R8T6 | |
|---|---|
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey | 497-STM32L151R8T6-ND |
ผู้ผลิต | |
คำอธิบาย | IC MCU 32BIT 64KB FLASH 64LQFP |
การอ้างอิงของลูกค้า | |
คำอธิบายโดยละเอียด | ARM® Cortex®-M3 STM32L1 ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 32-Bit 32MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 64-LQFP (10x10) |
เอกสารข้อมูล | เอกสารข้อมูล |
โมเดล EDA/CAD | STM32L151R8T6 รุ่น |
หมวดหมู่ | ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม |
Mfr | ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม แฟลช |
ชุด | ขนาด EEPROM 4K x 8 |
บรรจุภัณฑ์ ถาด | ขนาด RAM 10K x 8 |
สถานะผลิตภัณฑ์ ไม่สามารถใช้ได้สำหรับการออกแบบใหม่ | แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd) 1.8V ~ 3.6V |
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้ ไม่ได้รับการยืนยัน | ตัวแปลงข้อมูล A/D 20x12b; D/A 2x12b |
โปรเซสเซอร์หลัก ARM® Cortex®-M3 | ประเภทออสซิลเลเตอร์ ภายใน |
ขนาดคอร์ 32-Bit | อุณหภูมิในการทำงาน -40°C ~ 85°C (TA) |
ความเร็ว 32MHz | ประเภทการติดตั้ง ติดบนพื้นผิว |