STM8L151R8T6
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-11569-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STM8L151R8T6
คำอธิบาย
IC MCU 8BIT 64KB FLASH 64LQFP
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
STM8 STM8L EnergyLite ไมโครคอนโทรลเลอร์ ic 8-Bit 16MHz 64KB (64K x 8) แฟลช 64-LQFP (10x10)
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
STM8L151R8T6 รุ่น
คุณสมบัติของผลิตภัณฑ์
กรองผลิตภัณฑ์ที่คล้ายกัน
หมวดหมู่
ขนาดหน่วยความจำโปรแกรม
Mfr
ประเภทหน่วยความจำโปรแกรม
แฟลช
ชุด
ขนาด EEPROM
2K x 8
บรรจุภัณฑ์
ถาด
ขนาด RAM
4K x 8
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
1.8V ~ 3.6V
DigiKey ตั้งโปรแกรมได้
ไม่ได้รับการยืนยัน
ตัวแปลงข้อมูล
A/D 28x12b; D/A 2x12b
โปรเซสเซอร์หลัก
STM8
ประเภทออสซิลเลเตอร์
ภายใน
ขนาดคอร์
8-Bit
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (TA)
ความเร็ว
16MHz