STTH1R02ZFY
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-18877-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-18877-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-18877-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
STTH1R02ZFY
คำอธิบาย
DIODE STANDARD 200V 1A SOD123F
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
15 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ไดโอด 200 V 1A ติดบนพื้นผิว SOD-123F
โมเดล EDA/CAD
STTH1R02ZFY รุ่น
หมวดหมู่
เวลาการกลับคืนสภาพ (trr)
32 ns
Mfr
กระแสไฟฟ้า - การรั่วไหลย้อนกลับ @ Vr
500 nA @ 200 V
Digi-Reel®
เกรด
รถยนต์
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
AEC-Q101
แรงดันไฟฟ้า - DC ย้อนกลับ (Vr) (สูงสุด)
200 V
บรรจุภัณฑ์ / เคส
กระแสไฟฟ้า - เรียงโดยเฉลี่ย (Io)
1A
บรรจุภัณฑ์ผู้จำหน่ายอุปกรณ์
SOD-123F
แรงดันไฟฟ้า - แรงดันตรง (Vf) (สูงสุด) ที่ If
1 V @ 1 A
อุณหภูมิในการทำงาน - จังก์ชัน
-40°C ~ 175°C
ความเร็ว
คืนสภาพเร็ว =< 500ns, > 200mA (Io)