VN5T016AHTR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-14315-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-14315-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-14315-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VN5T016AHTR-E
คำอธิบาย
IC PWR DRIVER N-CHANNEL 1:1 HPAK
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 43A HPAK
โมเดล EDA/CAD
VN5T016AHTR-E รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
8V ~ 36V
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
43A
Rds เปิด (Typ)
16mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)