VND5T016ASPTR-E
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
497-13079-2-ND - เทปและม้วน (TR)
497-13079-1-ND - เทปตัดขาย (CT)
497-13079-6-ND - Digi-Reel®
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
VND5T016ASPTR-E
คำอธิบาย
IC PWR DRIVER N-CHAN 1:1 PWRSO16
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
16 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
สวิตช์/ไดรเวอร์ ไฟฟ้า 1899-12-30 N-ช่องสัญญาณ 45A PowerSO-16™
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
VND5T016ASPTR-E รุ่น
หมวดหมู่
แรงดันไฟฟ้า - โหลด
8V ~ 36V
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ที่จ่าย (Vcc/Vdd)
ไม่จำเป็น
ชุด
กระแสไฟ - เอาต์พุต (สูงสุด)
45A
บรรจุภัณฑ์
เทปและม้วน (TR)
เทปตัดขาย (CT)
Digi-Reel®
Rds เปิด (Typ)
16mOhm
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
ประเภทอินพุต
ไม่มีการอินเวอร์
ประเภทสวิตช์
การป้องกันความผิดพลาด
การจำกัดกระแสไฟฟ้า (คงที่), ตรวจจับโหลดแบบเปิด, อุณหภูมิสูงเกิน, แรงดันไฟฟ้าเกิน
จำนวนของเอาต์พุต
2
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 150°C (TJ)