35RAPC2BV4
35RAPC2BV4
35RAPC2BV4
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1460-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35RAPC2BV4
คำอธิบาย
CONN JACK STEREO 3.5MM R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
35RAPC2BV4 รุ่น
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนพาเนล, ทรูโฮล, มุมฉาก
จำนวนมาก
คุณสมบัติ
ฮาร์ดแวร์สำหรับการติดตั้ง, ล็อคแบบเกลียว
สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS)
รวม
2 ชิ้น - 1 คอนเนคเตอร์, 1 น็อต
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)