35RAPC2AV
35RAPC2AV
35RAPC2AV
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1457-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35RAPC2AV
คำอธิบาย
CONN JACK MONO 3.5MM R/A
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ โมโน คอนเนคเตอร์ ตาไก่บัดกรี
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
35RAPC2AV รุ่น
หมวดหมู่
สวิตช์ภายใน
สวิตช์เดี่ยว
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
ชุด
ส่วนปลาย
ตาไก่บัดกรี
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
การป้องกัน
ไม่มีฉนวนหุ้ม
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ล็อคเกลียว
ประเภทคอนเนคเตอร์
แจ็คโทรศัพท์
วัสดุหน้าสัมผัส - การชุบ
เงิน
เพศ
ตัวเมีย
วัสดุบอดี้
ทองเหลือง
สายสัญญาณ
โมโน
สีบอดี้
สีเงิน, สีดำ
เส้นผ่านศูนย์กลางการเชื่อมต่อที่เป็นที่ยอมรับในอุตสาหกรรม
วัสดุโครง
โพลีบิวทิลีน เทเรฟทาเลต (PBT)
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)