35RAPC4BHN2
35RAPC4BHN2
35RAPC4BHN2
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
SC1459-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
35RAPC4BHN2
คำอธิบาย
CONN JACK STEREO 3.5MM R/A
คำอธิบายโดยละเอียด
3.50mm (0.141", 1/8", Mini ปลั๊ก) - หูฟัง แจ็คโทรศัพท์ สเตอริโอ (3 ตัวนำ, TRS) คอนเนคเตอร์ บัดกรี
โมเดล EDA/CAD
35RAPC4BHN2 รุ่น
หมวดหมู่
สวิตช์ภายใน
สองสวิตช์
Mfr
ประเภทการติดตั้ง
ทรูโฮล, มุมฉาก
วัสดุหน้าสัมผัส
โลหะทองแดงผสม
เส้นผ่านศูนย์กลางจริง
0.142" (3.60mm)