CSW65-28/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
CSW65-28/A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CSW65-28/A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 65W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
24 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 90 ~ 305VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CSW65-28/A รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า)
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
3 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
ระดับ VI
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-10°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
4.75" L x 2.50" W x 1.50" H (120.7mm x 63.5mm x 38.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
90 ~ 305VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
โหลดต่ำสุดที่จำเป็น
ไม่
2.33 A