CUS1000M-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS1000M-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS1000M-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 1001W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 265VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CUS1000M-24 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.95
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
6.71" L x 3.35" W x 1.67" H (170.5mm x 85.0mm x 42.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
41.7 A