CUS1000M-48
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS1000M-48-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS1000M-48
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 48V 1003W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
14 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 48V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS1000M-48 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.955
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, PFC, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
6.71" L x 3.35" W x 1.67" H (170.5mm x 85.0mm x 42.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, UKCA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
48V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 62368-1
20.9 A