CUS100ME-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS100ME-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS100ME-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 100W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS100ME-24 รุ่น
หมวดหมู่
พลังงาน (วัตต์)
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
บรรจุภัณฑ์
จำนวนมาก
ประสิทธิภาพ
0.94
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
ยูนิเวอร์แซลอินพุต
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.24" H (101.6mm x 50.8mm x 31.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
24V
หมายเลขผลิตภัณฑ์พื้นฐาน
4.16 A