CUS150M-24
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS150M-24-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS150M-24
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 120W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
30 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
CUS150M-24 รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
5 A
Mfr
พลังงาน (วัตต์)
ชุด
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
ประสิทธิภาพ
0.94
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
เฟรมเปิด
คุณสมบัติ
สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
จำนวนของเอาต์พุต
1
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.00" L x 2.00" W x 1.24" H (101.6mm x 50.8mm x 31.5mm)
24V