CUS150M-24/A
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS150M-24/A-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS150M-24/A
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 24V 150W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 24V 85 ~ 264VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS150M-24/A รุ่น
หมวดหมู่
กระแสไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
6.25 A
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
ขนาด / มิติ
4.57" L x 2.52" W x 1.57" H (116.0mm x 64.0mm x 39.7mm)
24V