CUS30M-18
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS30M-18-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS30M-18
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 18V 31W
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 18V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS30M-18 รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ประสิทธิภาพ
0.88
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
ขนาด / มิติ
3.00" L x 2.00" W x 0.95" H (76.2mm x 50.8mm x 24.1mm)
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
18V
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE
1.7 A