RACM40-18SK/OF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
945-RACM40-18SK/OF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
RACM40-18SK/OF
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 18V 40W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
เฟรมเปิด ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 18V 80 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC อินพุต
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.9
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 85°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
เฟรมเปิด
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
ขนาด / มิติ
3.08" L x 1.60" W x 1.00" H (78.3mm x 40.6mm x 25.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
80 ~ 264VAC, 120 ~ 370VDC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CE, cURus, CSA
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
18V
หมายเลขมาตรฐาน
2.222 A