CUS600M-28/EF
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
285-CUS600M-28/EF-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
CUS600M-28/EF
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 400W
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 85 ~ 265VAC อินพุต
โมเดล EDA/CAD
CUS600M-28/EF รุ่น
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
อุณหภูมิในการทำงาน
-20°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
คุณสมบัติ
ปรับเอาต์พุตได้, เปิด/ปิดระยะไกล, ตรวจจับจากระยะไกล, สแตนด์บายเอาต์พุต, ยูนิเวอร์แซลอินพุต
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ขนาด / มิติ
6.18" L x 3.35" W x 1.67" H (157.0mm x 85.0mm x 42.5mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 265VAC
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หมายเลขมาตรฐาน
60601-1; 60950-1; 62368-1
14.3 A