SMP350PS28
หมายเลขผลิตภัณฑ์ DigiKey
1470-4449-ND
ผู้ผลิต
หมายเลขผลิตภัณฑ์จากผู้ผลิต
SMP350PS28
คำอธิบาย
AC/DC CONVERTER 28V 350W
ระยะเวลาจัดส่งมาตรฐานของผู้ผลิต
26 สัปดาห์
การอ้างอิงของลูกค้า
คำอธิบายโดยละเอียด
ถูกรวมไว้ด้วย ac dc คอนเวอร์เตอร์ 1 เอาต์พุต 28V 85 ~ 264VAC อินพุต
เอกสารข้อมูล
 เอกสารข้อมูล
โมเดล EDA/CAD
SMP350PS28 รุ่น
หมวดหมู่
แอพพลิเคชั่น
ITE (เชิงการค้า), ทางการแพทย์
Mfr
แรงดันไฟฟ้า - ไอโซเลชั่น
4 kV
ชุด
ประสิทธิภาพ
0.93
บรรจุภัณฑ์
กล่อง
อุณหภูมิในการทำงาน
-40°C ~ 70°C (โดยต่ำกว่าพิกัด)
สถานะผลิตภัณฑ์
ทำงาน
คุณสมบัติ
เปิด/ปิดระยะไกล
ประเภท
ถูกรวมไว้ด้วย
ประเภทการติดตั้ง
ติดตั้งบนแชสซี
จำนวนของเอาต์พุต
1
ขนาด / มิติ
7.00" L x 3.60" W x 1.70" H (177.8mm x 91.4mm x 43.2mm)
แรงดันไฟฟ้า - อินพุต
85 ~ 264VAC
หน่วยงานที่อนุมัติ
CB, CE, TUV, UL
แรงดันไฟฟ้า - เอาต์พุต 1
28V
หมายเลขมาตรฐาน
12.5 A